BẢNG GIỜ TÀU SE19/SE20 : HÀ NỘI - ĐÀ NẴNG - HÀ NỘI
TÊN GA | GIỜ ĐẾN | GIỜ ĐI | TÊN GA | GIỜ ĐẾN | GIỜ ĐI |
HÀ NỘI | 19.30 | ĐÀ NẴNG | 16.50 | 16.50 | |
NAM ĐỊNH | 21.06 | 21.09 | LĂNG CÔ | 18.15 | 18.18 |
NINH BÌNH | 21.39 | 21.41 | HUẾ | 19.42 | 19.49 |
THANH HÓA | 22.46 | 22.55 | ĐÔNG HÀ | 21.06 | 21.09 |
VINH | 02.13 | 02.20 | ĐỒNG HỚI | 23.16 | 23.31 |
YÊN TRUNG | 02.43 | 02.45 | VINH | 03.58 | 04.15 |
HƯƠNG PHỐ | 03.39 | 03.41 | THANH HÓA | 06.42 | 06.47 |
ĐỒNG LÊ | 04.44 | 04.46 | BỈM SƠN | 07.25 | 07.28 |
ĐỒNG HỚI | 06.27 | 06.39 | NINH BÌNH | 08.05 | 08.08 |
ĐÔNG HÀ | 08.25 | 08.30 | NAM ĐỊNH | 08.52 | 08.57 |
HUẾ | 09.55 | 10.05 | HÀ NỘI | 11.10 | 11.10 |
LĂNG CÔ | 11.39 | 12.16 | |||
ĐÀ NẴNG | 13.55 | 13.55 |